การเปลี่ยนข้อความโปรแกรม RoomSYS

• โพสโดย: goodlythink
  • |
  • เมื่อ: 06 พ.ค. 58 16:41
  • |
  • แก้ไขล่าสุด: 06 พ.ค. 58 16:50

สำหรับการเปลี่ยนข้อความของโปรแกรม RoomSYS ที่แสดงข้อความว่า RoomSYS นั้นจะต้องทำการแก้ไขโค้ด

โดยแก้ไขไฟล์ 

roomsys/protected/config/main.php
บรรทัดที่ 13 นะครับ return array( 'basePath' => dirname(__FILE__) . DIRECTORY_SEPARATOR . '..', 'name' => 'RoomSYS', แก้เป็นข้อความอื่นได้เลยครับ

หรือหากไม่ต้องการแก้ไขข้อความ RoomSYS แต่ต้องการคำอื่นเพิ่มเติมคำต่อจาก RoomSYS เช่น RoomSYS สำนักงานสุขสัน

ในตัวโปรแกรมรองรับการเพิ่มหัวโปรแกรมอยู่นะครับ ในการตั้งค่าระบบ

• 944 อ่าน
  • 0 ตอบ

0 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นจาก facebook

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อน จึงจะสามารถแสดงความคิดเห็นจากเว็บได้โดยตรง

webmastercodeexit.com